นางสาววารี แว่นแก้ว รองอธิบดีกรมบัญชีกลาง ให้การต้อนรับผู้เข้ารับการฝึกอบรมหลักสูตรนักบริหารการเงินการคลังภาครัฐระดับสูง (บงส) รุ่นที่ 10 และร่วมรับฟังการบรรยายในหัวข้อวิชา “กฎหมายการเงินการคลัง” โดยนางสาวสุภาภรณ์ โรจนรุ่งทวี ผู้อำนวยการกองกฎหมาย และหัวข้อวิชา “การใช้เทคโนโลยีสมัยใหม่ เพื่อการเสริมสร้างนวัตกรรมในองค์กร” โดยนายภาสกร ประถมบุตร รองผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมเศรษฐกิจดิจิทัล ณ ห้องประชุม ชั้น 7 กรมบัญชีกลาง วันเสาร์ที่ 10 มิถุนายน 2566